OS2 SC to SC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm Duplex, Low Smoke Zero Halogen (LSZH)
OS2 SC to SC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm Duplex, Low Smoke Zero Halogen (LSZH)

OS2 SC to SC, Fiber Patch Cord, 1.6 mm Duplex, Low Smoke Zero Halogen (LSZH)

Mã SP: FFWSCSC42-JXM003 Tình trạng: Còn hàng Lượt xem: 347

Giá: Liên hệ
Cáp sợi quang được thiết kế theo chuẩn đầu nối SC đôi ở cả hai phía, thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất do tiêu chuẩn ANSI/TIA-568-C.3 đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai.
COMMSCOPE Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, to Duplex SC, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, 3m - FFWSCSC42-JXM003 : Cáp đấu nối sợi quang, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, SC-SC đôi, 3m

Cáp đấu nối sợi quang OS2 Commscope được sản xuất và đo kiểm tại nhà máy, đảm bảo hiệu suất cao và ổn định. Cáp sợi quang được thiết kế theo chuẩn đầu nối SC đôi ở cả hai phía, thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất do tiêu chuẩn ANSI/TIA-568-C.3 đưa ra, đáp ứng các yêu cầu cho những ứng dụng hiện tại và tương lai. Chúng được sử dụng để đấu nối giữa các liên kết mạng sợi quang trong môi trường văn phòng, kết nối giữa các hộp phối quang ODF, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Cáp LSZH không chứa khí Halogen và ít sinh ra khói khi tiếp xúc với nguồn nhiệt cao.
Kiểu đầu nối SC-SC đôi linh hoạt khi sử dụng, thuận tiện trong việc lắp đặt, sửa chữa, bảo trì khi có sự cố mạng.
Tùy chọn chiều dài cáp đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng.
Tuân thủ ROHS.
Phân loại sản phẩm
Loại sản phẩm Cáp đấu nối sợi quang, đôi
Thông số kỹ thuật chung
Màu boot A Xanh dương
Màu boot B Xanh dương
Màu connector A Xanh dương
Màu connector B Xanh dương
Số lượng connector A 2
Số lượng connector B 2
Kiểu cấu tạo  Cáp đấu nối đôi
Giao diện Connector A SC/UPC
Giao diện Connector B SC/UPC
Màu vỏ Vàng
Phân cực Phương pháp B
Số sợi quang 2
Tiêu chuẩn truyền dẫn TIA/EIA-568-C.3
Kích thước
Chiều dài cáp đấu nối tối thiểu (m) 1
Chiều dài cáp đấu nối tối đa (m) 999
Đường kính vỏ  1.6 mm | 0.063 in
Thông số kỹ thuật cơ học
Độ bền cáp tối đa 4.40 lb @ 90 ° | 11.24 lb @ 0 °
Thông số kỹ thuật quang
Kiểu sợi quang Singlemode
Loại sợi quang OS2 | G.657.A1 | G.652.D
Thông số môi trường
Nhiệt độ hoạt động -10 °C to +60 °C (+14 °F to +140 °F)
Không gian môi trường Low Smoke Zero Halogen (LSZH)
Quy định tuân thủ / Chứng nhận
Agency Classification
ISO 9001:2015 Designed, manufactured and/or distributed under this quality management system
ROHS Compliant/Exempted
FFWSCSC42-JXM003 : Cáp đấu nối sợi quang, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, SC-SC đôi, 3m
Bảo hành chính hãng bởi Nhà sản xuất
Tải tài liệu đính kèm cho sản phẩm này
Để tải tài liệu COMMSCOPE Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, to Duplex SC, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, 3m, bạn nhấn chuột vào tên tập tin cần tải.

Mô tả Kiểu files Kích thước Ngày update
Bảng thông số sản phẩm (FFWSCSC42-JXM003)
FFWSCSC42-JXM003 : Cáp đấu nối sợi quang, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, SC-SC đôi, 3m
PDF 335 KB 25/06/2022
Tags: COMMSCOPE Fiber Optic Cable Assembly, Duplex SC, to Duplex SC, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, 3m, FFWSCSC42-JXM003 : Cáp đấu nối sợi quang, TeraSPEED, 1.6mm, LSZH, OS2, SC-SC đôi, 3m

Đối tác khách hàng

Luôn đồng hành cùng chúng tôi là những đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực công nghệ
0389.425.979 0392.838.222