Commscope Netconnect Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 12-Fiber, MM

Commscope Netconnect Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 12-Fiber, MM

Mã sản phẩm: 84751-5 / Lượt xem: 384
Tình trạng: Còn hàng
Hộp đấu nhảy sợi quang multimode loại gắn trên tường của COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang.
Liên hệ
Citigo Power Việt Nam
Hộp đấu nhảy sợi quang multimode loại gắn trên tường của COMMSCOPE NETCONNECT(trước đây là AMP NETCONNECT) cung cấp một khoảng không gian cần thiết cho việc đấu nối sợi quang của cáp trục chính hay cáp ngang. Hộp đấu nối bao gồm cả những vòng quản lý sợi quang theo chỉ định chuẩn công nghiệp hiện thời. Được thiết kế nhỏ gọn, đường cáp vào ở cả phía trên và dưới.

Hộp đấu nhảy 12 sợi quang với thiết kế nắp mở trước giúp thao tác tháo lắp dễ dàng. Vấn đề bảo mật an toàn cũng được thiết kế với khóa cho nắp mặt trước của hộp (tùy chọn).

Tích hợp sẵn khớp nối (Coupler) ST hoặc SC, giúp người dùng dễ dàng chọn lựa loại cáp quang phù hợp (multimode hay singlemode) Với thiết kế dạng nắp trượt giúp dễ thao tác hơn khi thi công. Bao gồm những vòng quản lý cáp thiết kế theo chuẩn công nghiệp.
Hộp đấu nối hỗ trợ lên đến 12 sợi quang.
Hộp đấu nối được sơn tĩnh điện ngà kích cỡ 256mm (H) X 78mm (D) X 183mm (W).
Hộp được sản xuất từ thép 16 Gauge.
Nhãn: rõ ràng, bằng polycarbonate.
Ốc : thép tráng kẽm.
Được phê duyệt: UL, CSA.
Bảo hành 25 năm cho hệ thống hay từng thành phần tùy điều kiện.
Tải tài liệu đính kèm cho sản phẩm này
Để tải tài liệu Commscope Netconnect Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 12-Fiber, MM, bạn nhấn chuột vào tên tập tin cần tải.

Mô tả Kiểu files Kích thước Ngày update
Bảng thông số sản phẩm (84751-5)
AMP Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure (SC)
PDF 71 KB 25/06/2022

Tags: Commscope Netconnect Fiber Optic Wall Mount Patch Enclosure, Light Metal, Duplex SC, 12-Fiber, MM, 84751-5